Kayayyaki

Sharuɗɗan Samfuran Kyauta

Fasahar Youxi ta himmatu don samarwa abokan ciniki samfuran ƙima da ƙima na gaske.samar muku da mafi kyawun sabis.

Anan za ku iya neman samfurin kyauta wanda kuke sha'awar, a halin yanzu, ya zo ga yarjejeniya cewa duka biyunmu sun fara shiga cikin matakin kasuwancinmu na farko don Allah a lura cewa samfurinmu yana ba da izini kawai don samarwa da haɓakawa a cikin kasuwar ku, yana nufin muna da 'yancin sanin halin da kamfanin ku ke ciki.

idan samfurin ba don amfanin kasuwanci ba ne, muna da hakkin mu tuna shi a kowane lokaci.don tabbatar da wannan kuna buƙatar cika fom akan dama don neman samfurin daga gare mu.

umarnin aikace-aikace:

1, abokin ciniki yana da asusun bayarwa na duniya ko kuma da yardar rai don biyan kaya.

2, kamfani ɗaya na iya amfani da samfurin kyauta ɗaya don amfani da tallace-tallace, Kamfanin Same zai iya nema har zuwa samfuran samfuran 3 na samfuran daban-daban kyauta a cikin watanni 12.

3, The samfurin ne kawai ga majigi masana'antu abokan ciniki da sauran gida brands abokan ciniki, kawai ga kasuwa tunani da samfurin tabbatarwa kafin oda.

fam ɗin neman samfurin kyauta:

Cika fom ɗin da ke ƙasa kafin neman samfurin:

…………………………………

ƙwararren ma'aikacin mu zai tuntuɓar ku a cikin sa'o'i 24 saboda ƙarancin lokaci a yankuna daban-daban.

free samfurin neman form

Don tambayoyi game da samfuranmu ko lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu kasance cikin tuntuɓar sa'o'i 24.

Da fatan za a shigar da ƙayyadaddun samfurin da ake buƙata, ko a taƙaice kwatanta buƙatun aikin, za mu ba da shawarar samfuran a gare ku

UX-C11 Basic FHD Advanced Universal Customized Projector

Zane mai salo da sauƙi mai sauƙi wanda aka lulluɓe shi da harsashi mai ƙaƙƙarfan yanayin muhalli mai ƙyalli mai ƙyalli.Mafarin haske mai ƙarfi yana samar da haske mai haske 300 ANSI.Babban guntu na LCD yana fitar da ƙudurin 1080p da 2000: 1 bambanci mai goyan bayan hotuna 4K.Abubuwan haɓaka da fasaha suna ba UX-C11 50000 sa'o'i na rayuwar amfani.A lokaci guda kare idanun masu amfani da ruwan tabarau mai yaduwa mai haske.Ƙirƙirar ƙa'idodin ƙa'idar aiki mai sauƙi yana gane abubuwan samarwa masu inganci masu tsada.Goyi bayan Miracast da nau'ikan OS na Android.Akwai sabis na OEM da garanti.


  • Farashin FOB:US $40 - 80 / yanki
  • Min. Yawan oda:Yanki 200-500
  • Ikon bayarwa:50000 Pieces/Pages per month
  • OEM:goyon baya
  • keɓancewa:goyon baya
  • takardar shaida:FCC/CE/BIS
  • Bincike & haɓakawa:m
  • Mai ƙira:iya
  • sharuddan biyan kuɗi:T/T, L/C, da sauransu
  • Akwai kudin:USD, EURO, RMB, HKD, sauran agogo
  • Halayen haƙƙin mallaka:iya
  • Madaidaicin Ƙimar:1920*1080P, goyan bayan 4K
  • Haske:300 ANSI Lumens
  • Matsakaicin bambanci:1000: 1, 2000: 1 max
  • Girman tsinkaya:32-300 inch
  • Ragowar Jifa:1.38:1
  • Matsayin Al'amari:16:9/4:3
  • Yanayin mayar da hankali:Manual
  • Gyaran Maɓalli:Wutar lantarki da ± 15° manual
  • Yanayin Hasashen:Rufi & Gaba & Baya
  • Mashigai na shigarwa:AV, USB * 2, HDMI, katin SD
  • tushen haske:LED
  • Rayuwar Lamba (Sa'o'i):50000
  • Ƙarfin wutar lantarki ::100V-240V AC
  • Amfanin wutar lantarki:95W
  • Wi-Fi:N/A
  • Mai magana:2W/3W/5W
  • Siga:Basic (Miracast/ Android akwai)
  • Harshen tallafi:Harsuna 23, Sinanci, Turanci, da sauransu.
  • Girman samfur (L*W*H):239*194*99mm
  • NW:1.755 kg
  • Matsayin amo:≤25dB
  • Yanayin aiki:10% -90%
  • Yanayin yanayi:0-40 ° C
  • OEM:An ba da shawarar don samar da taro
  • Takaddun shaida:FCC/CE/BIS
  • Sharuɗɗan biyan kuɗi:T/T, L/C, da sauransu
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    BAYANI

    Haɗa tare da sigogi masu ban sha'awa don bayyanannun nuni.1080p ƙuduri na asali da 2000: 1 bambanci rabo aikin ultraclearly da m hotuna.Gabatar da sabuwar fasahar LCD da abubuwan da aka gyara, yana tsawaita tsawon injin zuwa sama da sa'o'i 50000.

    zxcxzcx1

    Yana da haske mai haske 300 ANSI lumen da girman tsinkayar inch 300.Mafi kyawun amfani a cikin manyan ɗakuna kamar azuzuwa da ɗakunan taro.Haskaka isa don nuna duhun hotuna a ƙarƙashin hasken yanayi.Babban isa don nuna kowane harafi a cikin gabatarwa ga duk masu sauraro.

    zxcxzcx2

    Ya ƙunshi tashoshin shigarwa guda 5.AV, biyu USB, HDMI, da katin SD.Ana iya amfani dashi azaman allo na waje don PC, kwamfyutocin kwamfyutoci, 'yan wasan DVD, consoles, allunan, da sauransu. Shahararru tsakanin ƙungiyoyin mabukaci daban-daban daga masu son fim ɗin gida zuwa manajan kasuwanci da malamai, da sauransu.

    zxcxzcx3

    Goyan bayan launi, fakiti, da keɓancewar UI.Akwai ƙarin Wi-Fi da ayyukan Bluetooth.Miracast aikace-aikace da Android 9.0/10.0 tsarin za a iya shigar.Tuntube mu nan da nan don ƙarin bayani ta imel, kiran waya, ko kafofin watsa labarun, ƙungiyar kwararrun mu tana ba da martani na kan layi na 24/7 don kowane tambaya!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Da fatan za a bar bayanin ku mai mahimmanci don ƙarin sabis daga gare mu, godiya!

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Da fatan za a bar bayanin ku mai mahimmanci don ƙarin sabis daga gare mu, godiya!