majigi don buƙatun yawa tare da gyare-gyaren aiki
Siga
Fasahar Hasashen | LCD |
Ƙudurin ƙasa | 1024*600P |
Haske | 4600 Lumen |
Matsakaicin bambanci | 2000: 1 |
Girman tsinkaya | 30-180 inch |
Amfanin wutar lantarki | 50W |
Rayuwar Lamba (Sa'o'i) | 30,000h |
Masu haɗawa | AV, USB, HDMI, VGA, WIFI, Bluetooth |
Aiki | Hannun mayar da hankali da gyaran maɓalli |
Harshen Tallafawa | Harsuna 23, kamar Sinanci, Turanci, da sauransu |
Siffar | Gina Kakakin (Mai magana mai ƙarfi tare da Dolby Audio, belun kunne na sitiriyo) |
Jerin Kunshin | Adaftar Wuta, Mai Kula da Nisa, Kebul na Siginar AV, Manual mai amfani |
Bayyana
Zane mai ɗaukar hoto da ban mamaki:Majigi mai ɗaukar hoto yana zuwa tare da girma mai ɗauka da ƙira na musamman wanda ke sauƙaƙa ɗauka a ko'ina.Sauƙaƙan bayyanar yanayi da yanayi, ta amfani da sabon ruwan tabarau na gilashi, ƙaddamar da hasken haske mai laushi ba zai haifar da lahani ga idanun ɗan adam ba, sama da ruwan tabarau, haɓaka mai da hankali kan hannu da daidaitawar gyaran trapezoidal.Gabaɗayan saman samfurin yana tare da ƙyalli na ƙarfe, yayi kama da santsi da haske.
Ƙwarewar kallo mai zurfi da tushen hasken LED: 1080P na'urar bidiyo tare da ƙudurin 1024 * 600P, 4600 haske mai haske, 2000: 1 bambanci.Yana ba da cikakkun nunin tsinkaya na dijital waɗanda ke samar da ingantaccen hoto dangane da ƙuduri, haske, bambanci da amincin launi.Kuna iya haɗa kwamfutar tafi-da-gidanka ko TV zuwa majigi ta hanyar tashar HDMI.Yana da sauƙin aiki kuma yana goyan bayan sake kunna bidiyo na tushen 1080P.Fasahar watsawa tana kare idanunku daga lalacewar hasken kai tsaye zuwa matsakaicin, yana ba abokan ciniki ƙarin gogewa.Hasken LED yana da haske + 40% fiye da na'urori na yau da kullun, kuma fitilu na LED suna da tsawon rayuwar sa'o'i 30,000, yana sa su dace don nishaɗin gida.
Allon hasashe mai girman gaske da ingancin sauti mai ban sha'awa: Girman tsinkaya na majigi ya fito daga inci 30 zuwa 180, tare da babban allon tsinkaya na inci 180, yana kawo muku kyakkyawar gogewa ta fuskar allo.Ƙirƙiri IMAX gidan wasan kwaikwayo mai zaman kansa a gare ku!Yana ba ku damar jin daɗin lokacin wasan kwaikwayo na gida tare da danginku, a cikin gida ko a waje.Na'urori masu ɗaukar nauyi suna biyan duk buƙatun ku, na cikin gida ko na waje, gabatarwar PowerPoint na ofis da nishaɗin gida mai faɗi.Na'urar na'urar tana sanye da sautin Dolby don samar da sauti mai ƙarfi, kuma fan ɗin da aka gina a ciki yana da aikin watsar da zafi don rage hayaniyar fan yadda ya kamata kuma ya sa ku ƙara nutsewa cikin kallon fina-finai.
Sabis na garanti da goyan bayan fasaha: Za mu iya ba da garantin sabis na garanti na shekaru 2, idan kuna da wasu tambayoyi bayan samun samfurin, da fatan za a iya tuntuɓar ƙungiyarmu, za mu yi iya ƙoƙarinmu don samar muku da mafi kyawun bayani.
1.What takaddun shaida C03 ya mallaka?
Ana siyar da majigi na C03 zuwa kasuwannin duniya.A yanzu, ta sami CE, BIS, FCC takardar shedar, da duk na'urorin haɗi masu alaƙa ( igiyar wutar lantarki, igiyoyi) an tabbatar da su zuwa ƙa'idodin aminci na duniya.
2.Wadanne nau'ikan ƙungiyoyin mabukaci ne C03 ke amfani da su?
C03 na'ura ce mai tsayin daka wanda aka kera don nishaɗi, kuma yana iya kawo kyakkyawan tasirin tsinkaya a cikin ɗaki na mutane 1-20.Zabi ne mai ban sha'awa masu amfani da ku na kowane zamani da sana'o'i don gidan wasan kwaikwayo na gida, jam'iyyun harabar, tafiye-tafiye na waje, kunna kiɗa da wasanni.
3.Nawa nawa za a iya daidaita C03 kyauta?
Wannan samfurin yana goyan bayan keɓancewa gami da launi, tambari, marufi, littafin mai amfani, da mafita.Gabaɗaya don oda sama da raka'a 500 za mu iya ba da gyare-gyare na kyauta, amma wannan yana da sassauƙa, muna da niyyar daidaita shi kuma muna ba da tallafi ga ci gaban abokan cinikinmu!
4.Me ya sa C03 ya kasance mai kyau na 600P?
Don inganci, ba za mu yi amfani da duk wani kayan aikin hannu ba, a ƙarƙashin yanayin tabbatar da farashi mai kyau, C03 da aka yi amfani da shi dole ne ya zama mafi kyawun albarkatun ƙasa a kasuwa.
Daga R & D har zuwa yanzu, fasahar Youxi tana haɓaka wannan samfur bisa ga bukatun abokan cinikinmu, kuma za mu gwada sosai don tabbatar da ingantaccen aikin sa.A lokaci guda C03 ya sami kyakkyawan ra'ayi daga abokan cinikinmu da kasuwannin su.